Pittsburgh or general PA meetup?

For discussion of group meetings in the meat-o-sphere.

Moderators: LE4dGOLEM, Moderators General, Prelates

tdh10

Pittsburgh or general PA meetup?

Postby tdh10 » Wed Oct 17, 2018 8:24 am UTC

Phương pháp dự đoán xổ số miền bắc tối ưu hôm nay ngày 4.1.2019

Hiện nay với sự phát triển của xổ số miền bắc, đặc biệt khi mở rộng giải thưởng thì số lượng người tham gia chơi xổ số và lô đề ngày một nhiều do cơ cấu giải thưởng gia tăng, mọi người sẽ có nhiều cơ hội trúng số cao. Với mỗi tấm vé số mà bạn mua, hay mỗi con số bạn đặt cược không hẳn là bạn không thể dự đoán ra chúng. Chỉ cần bạn quyết tâm nghiên cứu các phương pháp dự đoán mà các chuyên gia xổ số nhà mình nghiên cứu ra là bạn có thể mang về những giải thưởng cao dù là chơi xổ số kiến thiết hay chơi đánh đề.

Dưới đây tại XSMB, các thông tin cụ thể và chi tiết về các phương pháp dự đoán mà các chuyên gia xổ số nhà mình nghiên cứu ra phục vụ nhu cầu chơi xổ số của bạn đều được tổng hợp đầy đủ.

Image
Dự đoán xổ số miền bắc

Phương pháp dự đoán dựa vào tổng giải đặc biệt kết hợp với ngày tháng năm sinh của bạn.
Cách sử dụng phương pháp này được diễn giải như sau. Bạn chỉ cần xem trên bảng thống kê kết quả xổ số xem giải đặc biệt về dãy số bao nhiêu, sau đó bạn hãy tính tổng các con số đó. So sánh tổng đó với ngày sinh của bạn, nếu tổng lớn hơn ngày sinh, thì bạn dùng nó làm con số dự đoán, còn nếu tổng nhỏ hơn ngày sinh thì bạn hãy cộng thêm tháng sinh của mình vào để tìm ra con số cần dự đoán.

Ví dụ minh họa sau sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn phương pháp dự đoán của mình. Ví dụ trên bảng thống kê kết quả xổ số thể hiện con số giải đặc biệt là 02735, bạn tính tổng các con số được 0 + 2 + 7 + 3 + 5 = 17. Bạn sinh vào ngày 08/12, tổng này lớn hơn ngày sinh của bạn nên bạn dùng con số 17 để nuôi cho ngày hôm sau, còn nếu bạn sinh vào ngày 19/12, thì con số bạn cần dùng để dự đoán là 17 + 12 =29. Cách dự đoán này rất là đơn giản cho bạn nên bạn có thể áp dụng để tìm may mắn.

Xem thêm kết quả xổ số 3 miền tại Xổ số miền bắc.

Image
Dự đoán xổ số miền bắc chuẩn xác ngày 4.1.2019

Mỗi cách dự đoán có một cái hay và riêng biệt của mình. Bạn chỉ cần nắm chắc phương pháp dự đoán và áp dụng chuẩn xác để không bỏ lỡ cơ hội may mắn cho bản thân. Các chuyên gia xổ số khuyên bạn nên truy cập vào Xổ số minh ngọc trực tiếp để tìm hiểu thêm nhiều thông tin về xổ số, làm căn cứ chính xác hơn nữa cho việc đưa ra các dự đoán.

Chúc bạn luôn thành công với phương pháp bạn lựa chọn. Chúc cho con số bạn dự đoán ra sẽ mang lại thần tài may mắn đến nhà bạn.

Return to “XKCD Meetups”